DIỄN ĐÀN SINH VIÊN NGÀNH TÀU THỦY VIỆT NAM
DIỄN ĐÀN SINH VIÊN NGÀNH TÀU THỦY VIỆT NAM
Diễn Đàn http://tauthuy.hot4um.com là nơi trao đổi kinh nghiệm và chia sẻ tài liệu, chính vì vậy yêu cầu các thành viên thực hiện theo đúng nội quy của diễn đàn. BQT Diễn Đàn Xin Trân Thành Cảm Ơn!

Đăng Nhập

Quên mật khẩu



Latest topics
» In móc khoá ở Hà Nội
Fri Apr 20, 2018 8:54 pm by bluesky22188

» Mong cac a/chị giúp dùm em
Mon Apr 16, 2018 9:00 pm by Once

» In huy hiệu
Sun Apr 08, 2018 8:06 pm by bluesky22188

» tàu chở dầu DO
Thu Mar 22, 2018 8:57 am by Thắng Mập

» In cốc giá rẻ siêu đẹp
Fri Mar 16, 2018 9:52 pm by bluesky22188

» tốc độ khai thác của loại tàu công trình ( tàu hút bùn tự hành )
Fri Feb 23, 2018 6:53 pm by Admin

» Cách xác định kích thước tàu hút bùn
Fri Feb 23, 2018 6:52 pm by Admin

» Xin phần mềm Maxsurf
Mon Jan 01, 2018 10:44 pm by trungdhbk

» Bản vẽ tàu cao tốc
Wed Nov 29, 2017 8:18 pm by NKTTT

» In móc khoá
Mon Nov 27, 2017 8:37 pm by bluesky22188

» Thắc mắc về thiết kế tàu hút bùn ???
Fri Nov 17, 2017 2:55 am by cuonggts

» Bảng báo giá ống luồn dây điện RSC 1/2 inch toàn quốc
Fri Oct 13, 2017 10:37 pm by ongluondaydien

» Xin tài liệu thiết kế tuyến hình tàu.
Wed Sep 27, 2017 12:21 pm by cuonggts

» KIẾN THỨC TÀU THỦY
Tue Sep 26, 2017 3:12 am by sofia123

» LẤY DẤU CƠ CẤU KHI THI CÔNG 1 BLOCK TRONG ĐÓNG TÀU NHƯ THẾ NÀO ?
Wed Sep 20, 2017 8:06 pm by cuonggts

Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 12 người, vào ngày Thu Sep 19, 2013 1:20 am
Statistics
Diễn Đàn hiện có 3081 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: tuanhung_vn

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 1033 in 458 subjects

Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Global announcement&Thông báo & Chú ý [0]

Chủ đềTrả lờiXemBài gửi sau cùng
Không có bài viết mới   

Xin phần mềm Maxsurf

   by trunghuu
 Hiện tại mình đang tìm phần mềm này để làm bài tập thiết kế, ai có thì cho mình xin, phiên bản nào cũng được nha mọi người, Thank all
71106on Mon Jan 01, 2018 10:44 pm by trungdhbk Xem bài viết sau cùng

Chủ đề [1]

  Về Đầu Trang

Người Điều Hành : Quan Trị Viên Cao Cấp

Đang truy cập Diễn Đàn này: Không

Permissions in this forum:
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết

  • Bài viết mới Bài viết mới
  • Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
  • Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
  • Không có bài viết mới Không có bài viết mới
  • Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
  • Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
  • Thông báo Thông báo
  • Chú ý Chú ý
  • Global announcement Global announcement