DIỄN ĐÀN SINH VIÊN NGÀNH TÀU THỦY VIỆT NAM
DIỄN ĐÀN SINH VIÊN NGÀNH TÀU THỦY VIỆT NAM
Diễn Đàn http://tauthuy.hot4um.com là nơi trao đổi kinh nghiệm và chia sẻ tài liệu, chính vì vậy yêu cầu các thành viên thực hiện theo đúng nội quy của diễn đàn. BQT Diễn Đàn Xin Trân Thành Cảm Ơn!

Đăng Nhập

Quên mật khẩu



Latest topics
» In móc khoá ở Hà Nội
Fri Apr 20, 2018 8:54 pm by bluesky22188

» Mong cac a/chị giúp dùm em
Mon Apr 16, 2018 9:00 pm by Once

» In huy hiệu
Sun Apr 08, 2018 8:06 pm by bluesky22188

» tàu chở dầu DO
Thu Mar 22, 2018 8:57 am by Thắng Mập

» In cốc giá rẻ siêu đẹp
Fri Mar 16, 2018 9:52 pm by bluesky22188

» tốc độ khai thác của loại tàu công trình ( tàu hút bùn tự hành )
Fri Feb 23, 2018 6:53 pm by Admin

» Cách xác định kích thước tàu hút bùn
Fri Feb 23, 2018 6:52 pm by Admin

» Xin phần mềm Maxsurf
Mon Jan 01, 2018 10:44 pm by trungdhbk

» Bản vẽ tàu cao tốc
Wed Nov 29, 2017 8:18 pm by NKTTT

» In móc khoá
Mon Nov 27, 2017 8:37 pm by bluesky22188

» Thắc mắc về thiết kế tàu hút bùn ???
Fri Nov 17, 2017 2:55 am by cuonggts

» Bảng báo giá ống luồn dây điện RSC 1/2 inch toàn quốc
Fri Oct 13, 2017 10:37 pm by ongluondaydien

» Xin tài liệu thiết kế tuyến hình tàu.
Wed Sep 27, 2017 12:21 pm by cuonggts

» KIẾN THỨC TÀU THỦY
Tue Sep 26, 2017 3:12 am by sofia123

» LẤY DẤU CƠ CẤU KHI THI CÔNG 1 BLOCK TRONG ĐÓNG TÀU NHƯ THẾ NÀO ?
Wed Sep 20, 2017 8:06 pm by cuonggts

Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 12 người, vào ngày Thu Sep 19, 2013 1:20 am
Statistics
Diễn Đàn hiện có 3081 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: tuanhung_vn

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 1033 in 458 subjects

You are not connected. Please login or register

DIỄN ĐÀN SINH VIÊN NGÀNH TÀU THỦY VIỆT NAM » CÔNG NGHỆ ĐÓNG TÀU » CÔNG NGHỆ ĐÓNG VÀ SỬA CHỮA TÀU » Sử dụng máy ngắm quang học khi đấu đà

Sử dụng máy ngắm quang học khi đấu đà

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

master_c2

avatar
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới
mình đang làm đồ án công nghệ đóng mới trong đó có phần đấu đà sử dụng máy ngắm quang học để kiểm tra, căn chỉnh phân tổng đoạn khi đấu đà. Bạn nào có tài liệu hay kinh nghiệm về sử dụng máy ngắm quang học chia sẻ với mình được không?  Very Happy 

Admin

avatar
Admin
máy của bạn là máy cơ hay máy điện tử.
Cứ đưa lên ngắm có gì đâu



===========================================================
http://tauthuy.hot4um.com

master_c2

avatar
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới
máy điện tử bạn ak. Mình chưa biết nhiều về nó. Bạn có thể giúp mình về cấu tạo, nguyên lý, thông số của nó 1 chút không? thank bạn nhiều

Sponsored content


Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết