DIỄN ĐÀN SINH VIÊN NGÀNH TÀU THỦY VIỆT NAM
DIỄN ĐÀN SINH VIÊN NGÀNH TÀU THỦY VIỆT NAM
Diễn Đàn http://tauthuy.hot4um.com là nơi trao đổi kinh nghiệm và chia sẻ tài liệu, chính vì vậy yêu cầu các thành viên thực hiện theo đúng nội quy của diễn đàn. BQT Diễn Đàn Xin Trân Thành Cảm Ơn!

Đăng Nhập

Quên mật khẩu



Latest topics
» In móc khoá ở Hà Nội
Fri Apr 20, 2018 8:54 pm by bluesky22188

» Mong cac a/chị giúp dùm em
Mon Apr 16, 2018 9:00 pm by Once

» In huy hiệu
Sun Apr 08, 2018 8:06 pm by bluesky22188

» tàu chở dầu DO
Thu Mar 22, 2018 8:57 am by Thắng Mập

» In cốc giá rẻ siêu đẹp
Fri Mar 16, 2018 9:52 pm by bluesky22188

» tốc độ khai thác của loại tàu công trình ( tàu hút bùn tự hành )
Fri Feb 23, 2018 6:53 pm by Admin

» Cách xác định kích thước tàu hút bùn
Fri Feb 23, 2018 6:52 pm by Admin

» Xin phần mềm Maxsurf
Mon Jan 01, 2018 10:44 pm by trungdhbk

» Bản vẽ tàu cao tốc
Wed Nov 29, 2017 8:18 pm by NKTTT

» In móc khoá
Mon Nov 27, 2017 8:37 pm by bluesky22188

» Thắc mắc về thiết kế tàu hút bùn ???
Fri Nov 17, 2017 2:55 am by cuonggts

» Bảng báo giá ống luồn dây điện RSC 1/2 inch toàn quốc
Fri Oct 13, 2017 10:37 pm by ongluondaydien

» Xin tài liệu thiết kế tuyến hình tàu.
Wed Sep 27, 2017 12:21 pm by cuonggts

» KIẾN THỨC TÀU THỦY
Tue Sep 26, 2017 3:12 am by sofia123

» LẤY DẤU CƠ CẤU KHI THI CÔNG 1 BLOCK TRONG ĐÓNG TÀU NHƯ THẾ NÀO ?
Wed Sep 20, 2017 8:06 pm by cuonggts

Thống Kê
Hiện có 0 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 0 Khách viếng thăm :: 1 Bot

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 12 người, vào ngày Thu Sep 19, 2013 1:20 am
Statistics
Diễn Đàn hiện có 3080 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: nguyen ngoc tu

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 1033 in 458 subjects

You are not connected. Please login or register

DIỄN ĐÀN SINH VIÊN NGÀNH TÀU THỦY VIỆT NAM » KIẾN THỨC TÀU THỦY(LÝ THUYẾT TÀU,KẾT CẤU TÀU, SỨC BỀN THÂN TÀU) » LÝ THUYẾT TÀU THỦY » Giáo trình lý thuyết tàu(Nguyền Đức Ân)

Giáo trình lý thuyết tàu(Nguyền Đức Ân)

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Admin

avatar
Admin
[You must be registered and logged in to see this link.]

http://tauthuy.hot4um.com

yalyal

avatar
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới
Sách này là Thiết Kể tàu mà bạn ơi.

Admin

avatar
Admin
yalyal đã viết:Sách này là Thiết Kể tàu mà bạn ơi.
Link mới của bạn: [You must be registered and logged in to see this link.]



===========================================================
http://tauthuy.hot4um.com

lee hoang

avatar
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới
sach nay cua tran cong nghi ma dau phai nguyen duc an

Thang vo

avatar
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới
Xin cho mình hỏi một chiếc tàu cá composite thường thì khối lượng thân, vỏ tàu chiếm khoảng bao nhiêu % khối lượng toàn con tàu vậy?

Sponsored content


Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết